AIV warkewa/mura magani

Takaitaccen Bayani:


Bayanin samfur

Alamar samfur

Iri -iri: Magungunan Ganye

Hanyoyin Pharmacodynamic Tasiri: Dabbobin Dabbobi

Packaging: 500g ko 1000g /jaka ko 500ml ko 1000ml /kwalban ko OEM.

Yawan aiki: kwalaban 20000 da jakunkuna 20000 a rana 

Wurin Asali: Hebei, China (ɓangaren duniya)

Takaddun shaida: GMP ISO

Port: TIANJIN

Maganin AIV (Maganin mura)

abun da ke ciki: m silkworm, dukan kunama, centipede, toad crisp, coptis, angelica, forsythia, borneol, gypsum, gardenia, houttuynia, da sauransu.
Nuni:
1) Ana amfani da shi don maganin cututtukan da ba za a iya kawar da su ba kamar su kaji, agwagwa, mura na Goose, cutar Newcastle, yada reshe, da dai sauransu Ana bayyana shi azaman baƙin ciki, rage ciyarwa, wahalar numfashi, kumburin fatar ido, kambi mai ruwan shuni da gemunsa, fari mai launin shuɗi da koren siriri Stool; necropsy: fili mai narkewa, zubar jini na pancreas, cunkoso, tracheal da ciwon makogwaro, cunkoson follicle da necrosis, bututun fallopian tare da kayan viscous.
2) Ana amfani da shi don magance sashin numfashi bayan allurar rigakafin cutar da cin zazzabi bayan rigakafin bai kai matsayin da aka saba ba.
3) Ana amfani da shi don magance alamun raguwar samar da kwai, ƙwai masu taushi, ƙarin ƙwai da ba a saba gani ba, da ɓarkewar ɓarna a cikin sa kaji.
Amfani da sashi: ana amfani da 500ml ga kajin manya 500, sau ɗaya a rana, 500ml na haɗa ruwan sha na 150L a cikin sa'o'i 4 na kwanaki 3-5.

1. Kuna GMP ne? Ee, mu masana'antar GMP ce. kuma muna da layin samfuri 14, kuma mun wuce baki, foda, allura, kwamfutar hannu da ƙari.

2. Wane irin dabbobi ne? Shanu, Tsuntsu, Doki, Rakumi, Kaji, Kaza, Dabbobin ruwa, Tumaki, Alade, Dabbobi da dai sauransu.

3. Mene ne lokacin bayarwa? Watanni 24.

4. Menene MOQ? Guda 1000.

5. Me game da shiryawa? kanmu ko OEM ODM

6. Menene lokacin isarwa?

bayan karɓar TT, kusan kwanaki 25 sun gama oda.

7. Menene biyan?

T/T L/C ƙungiyar yamma da sauransu.

8. ƙasashe nawa ake siyar da kayayyakin? 

Ana sayar da samfuranmu a Sudan 、 Habasha 、 Arabia 、 Masar 、 Pakistan 、 Afghanistan 、 Afrika ta Kudu 、 tsakiyar gabas da sauransu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka